IgG

Kwayoyin rigakafin IgG ya ƙunshi sarƙoƙi masu nauyi 2 da sarƙoƙi masu haske 2 waɗanda ke haɗe ta hanyar haɗin disulfide.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanan asali

Sunan samfur Katalogi Nau'in Mai watsa shiri/Madogararsa Amfani Aikace-aikace Epitop COA
MAb zuwa Human IgG BMGGC01 Monoclonal Mouse Kama LF, IFA, IB, WB / Zazzagewa
MAb zuwa Human IgG BMGGC02 Monoclonal Mouse Haɗin kai LF, IFA, IB, WB / Zazzagewa
MAb zuwa Human IgG BMGGEC01 Mouse Mouse Haɗin kai ELISA, CLIA, WB / Zazzagewa
MAb zuwa Human IgG BMGGEM01 Monoclonal Mouse Kama ELISA, CLIA, WB / Zazzagewa
MAb zuwa Human IgG BMGGEM02 Monoclonal Mouse Haɗin kai CMIA, WB / Zazzagewa
Mutane da sunan IgG Farashin EN000101 Maimaituwa Akuya Calibrator LF, IFA, IB, WB / Zazzagewa

Kwayoyin rigakafin IgG ya ƙunshi sarƙoƙi masu nauyi 2 da sarƙoƙi masu haske 2 waɗanda ke haɗe ta hanyar haɗin disulfide.

Kwayoyin rigakafin IgG ya ƙunshi sarƙoƙi masu nauyi 2 da sarƙoƙi masu haske 2 waɗanda ke haɗe ta hanyar haɗin disulfide.Babban ka'idar rigakafin ƙwayoyin cuta na linzamin kwamfuta na ɗan adam shine ware da kuma gano sake tsara aikin murine VL (yankin mai canzawa mai haske) da VH (yanki mai canzawa mai nauyi) daga kwayar halittar kwayar halitta ta hybridoma wacce ke ɓoye kwayar cutar murine monoclonal, kuma bayan sake haɗewar kwayoyin halitta, an raba su. tare da ɗan adam CL (yankin sarkar haske mai haske) da CH (yankin sarkar na yau da kullun) kwayoyin halitta a cikin wata hanya, cloned a cikin vector magana don gina linzamin kwamfuta / haske na ɗan adam da nauyi sarkar gene magana vectors, da kuma canjawa wuri zuwa dace rundunar cell magana zuwa dace. shirya takamaiman ƙwayoyin rigakafi na chimeric


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Bar Saƙonku